Trường THCS Ngô Gia Tự
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ?

Go down

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? Empty Bạn là linh thú đáng yêu nào ?

Bài gửi  Vampir3 Tue Nov 18, 2008 5:43 pm

Nếu là 1 fan của game online, chắc bạn không còn xa lạ với Linh thú nữa nhỉ? Mỗi loại Linh thú sẽ đem lại cho chủ nhân của nó sức mạnh và những năng lực mới. Hãy chọn lấy 1 Linh thú mà bạn có cảm tình nhất nhé! Và chờ xem biểu tượng may mắn và đáng yêu này nói gì về bạn nào!

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT229329 Linh thú màu đen, mắt trong, có hai tai giống mèo

Chọn Linh thú màu đen nghĩa là bạn là người khá nổi bật trong mắt mọi người. Bạn khá VIP dù bạn luôn cố gắng hòa nhập vào cuộc sống bình thường. Về tính cách, bạn là người khá chân thực và dễ tính. Nhưng bạn không phải là người cả tin, bạn luôn chứng minh cho mọi người rằng dễ tính chứ không phải dễ lừa. Con người bên trong bạn lại hay lo lắng. Bất cứ điều gì không hay cũng khiến cho bạn rơi vào tình trạng bi quan. Mọi người nghĩ rằng bạn rất đáng yêu, thú vị vì bạn thường làm việc rất thoải mái, không gò bó hay áp đặt bất cứ nguyên tắc nào. Lời khuyên cho bạn này, hãy lạc quan lên nhé dù không phải lúc nào cuộc sống cũng là màu hồng.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT775865 Linh thú màu trắng, có hai má hồng, hai tai giống thỏ

Bạn chỉ đơn giản là một người hạnh phúc và khá vui vẻ. Dù thế giới xung quanh khá phức tạp và khó khăn nhưng bạn vẫn luôn có cái nhìn lạc quan vào cuộc sống. Về tính cách, bạn là một người khá tin vào người khác, dễ tính, dễ hòa nhập với mọi người xung quanh. Bạn là người thích yêu và yêu khá cuồng nhiệt. Con người bên trong bạn cũng giống tính cách bạn thể hiện ra bên ngoài. Nhưng đôi khi bạn cũng bị "đánh gục" vì quá tin vào người khác. Mọi người yêu qu‎ý bạn vì họ thấy được ở bạn sự lạc quan, niềm tin vào cuộc sống, thứ mà không phải ai cũng có được. Lời khuyên cho bạn này, chọn bạn mà chơi nhé, không phải ai cũng tốt 100% đâu!

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT653653 Linh thú màu ghi, hai tai nhỏ xinh xắn của mèo

Bạn là một người biết cân bằng cuộc sống của mình, chính vì thế mà cuộc sống của bạn khá vui vẻ và tràn ngập tiếng cười. Bất cứ khi nào bạn có cơ hội quyết định con đường đi của mình bạn luôn tận dụng cơ hội ấy một cách hiệu quả nhất. Về tính cách, bạn là một người khá độc đáo và sáng tạo, bạn có riêng cho mình một style ăn mặc độc đáo. Con người bên trong bạn là một người khá tinh quái, lém lỉnh và cũng khá sâu sắc. Mọi người xung quanh quý mến bạn cũng chính bởi những lí do này, những người chơi với bạn sẽ cảm thấy rất thoải mái. Cuộc sống của bạn luôn được bạn quan tâm nhất, với bạn không ai ngoài bản thân có thể quyết định con đường tương lai của mình. Lời khuyên này, thỉnh thoảng cũng nên lắng nghe y kiến của mọi người nhé.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT542642 Linh thú màu xanh lá cây, có dây leo cuốn tròn với hai chiếc lá trên đầu

Bạn là một người khá tự nhiên trong hành động và cũng là người thực tế. Bạn luôn hài lòng với những gì mình đang có, tâm hồn bạn luôn được thắp sáng bởi những suy nghĩ chín chắn. Bạn là người không có thời gian để bi quan và "nấu cháo" điện thoại. Bạn luôn tận dụng mọi thời gian đó để thỏa sức sáng tạo những gì bạn thích. Rất sáng tạo cũng là tính cách của bạn. Con người bên trong bạn khá tham vọng dù bên ngoài bạn không mấy khi bộc lộ. Bạn cũng khá tốt bụng. Bạn không phải là người có năng khiếu ăn nói, bạn giúp người khác bằng hành động và bạn cũng nghĩ rằng như thế thì hơn là những lời nói suông. Mọi người quý bạn cũng chính vì phẩm chất đó. Lời khuyên cho bạn là không-có-lời-khuyên nào cả, bạn khá hoàn hảo đấy.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT542643 Linh thú màu nâu có hai chiếc sừng tuần lộc ngộ nghĩnh

Bạn là một người khá sâu sắc, suy nghĩ chín chắn và là người của cộng đồng. Nhưng không phải lúc nào bạn cũng thích xuất hiện trước người khác. Theo bạn, thành công là quan trọng nhưng không nhất thiết phải đánh bóng bản thân trên thành công đó. Bạn sâu sắc nhưng không bao giờ bạn lo lắng thái quá về vấn đề gì, mọi chuyện sẽ tốt đẹp, bạn luôn quan niệm vậy. Bạn dành thời gian trong cuộc sống để học tập, tìm hiểu, và học hỏi những điều tốt đẹp từ cuộc sống xung quanh. Hì, nhưng con người sâu trong bạn lại hơi lười một chút. Bạn có thể làm việc khá tốt nhưng đôi khi bạn lại dành quá nhiều thời gian cho công việc mà quên mất mọi chuyện xung quanh. Mọi người quý mến bạn vì bạn khá thông minh và có phần lém lỉnh. Bạn nên nghỉ ngơi một chút nhá, bạn dành ít thời gian để thư giãn quá đấy! Bạn cũng nên dành thời gian đó để quan tâm tới người khác nữa^^.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT431531[/URL] Linh thú màu đỏ, có hai chiếc lá trên đầu, trông rất giống quả táo

Bạn là một người luôn vui vẻ và tràn đầy năng lượng sống, cuộc sống của bạn luôn luôn nhộn nhịp. Bạn luôn quan niệm rằng sống thì cần sự thoải mái và vui vẻ vậy nên bạn luôn cố gắng tốt nhất có thể và chẳng bao giờ than vãn điều gì. Bạn là người khá tự tin và kiên định. Bạn có khả năng lãnh đạo khá tốt, cộng thêm sự tự tin, bạn có thể chiến thắng trong nhiều cuộc chạy đua giành vị trí lãnh đạo. Con người sâu bên trong bạn lại khá điềm đạm và biết chừng mực. Bạn không quá quan tâm đến niềm đam mê nào cả và có xu hướng để cho niềm đam mê của bạn đi qua mất. Mọi người yêu quý bạn vì bạn là người thoáng tính, dễ nóng giận nhưng cũng dễ "nguội". Lời khuyên cho bạn này, đôi khi điềm đạm như con người bên trong bạn lại giúp ích cho bạn đấy !

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT764865[/URL] Linh thú màu hồng, có hình trái tim bên cạnh

Bạn là một người có lòng vị tha và thương người, với bạn, cuộc sống là để cho nhiều hơn là để nhận. Bởi vậy bạn luôn mong muốn thế giới này sẽ tốt đẹp hơn. Bạn thấu hiểu được nỗi đau của nhiều người nên bạn rất trân trọng những gì mình đang có và giúp đỡ nhiều nhất có thể. Con người bạn hài hòa về cả tính cách bên ngoài lẫn nội tâm bên trong, bạn cũng rất ân cần, vị tha và nhạy cảm. Bạn nghĩ rằng tình thương lòng nhân ái có thể đập tan được súng đạn của chiến tranh. Mọi người xung quanh thực sự qu‎ý mến bạn vì lòng tốt của bạn. Bạn rất dễ dàng yêu và tha thứ cho người khác. Lời khuyên cho bạn là: đôi khi cần thực tế hơn vì không phải lúc nào mọi chuyện cũng sẽ tốt đẹp như bạn nghĩ.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT875976[/URL] Linh thú màu xanh da trời, có hai tai gấu đáng yêu

Bạn là người luôn chấp nhận thực tế, bạn luôn quan niệm mọi chuyện được định sẵn và khó có thể thay đổi được. Bạn có khả năng cảm nhận được những điều sắp xảy ra hay những thay đổi của thế giới (có vẻ bạn có giác quan thứ 6 đấy). Bạn luôn có cho mình những kế hoạch dài hạn, bạn không bao giờ bỏ cuộc và luôn tin tưởng mình sẽ thành công. Nhìn cuộc sống hơi bi quan, đó là con người thẳm sâu trong bạn. Đôi khi mọi kế hoạch của bạn rối tung lên làm bạn đau đầu, bạn mệt mỏi với những kế hoạch của mình. Và vì thế bạn bi quan, dù bạn không thể hiện điều đó. Mọi người yêu quý bạn vì bạn là người khá quyết đoán trong công việc. Lời khuyên cho bạn là, hãy cố gắng hết mình vì tương lai nằm trong tay của bạn.

Bạn là linh thú đáng yêu nào ? GetT197197[/URL] Linh thú màu da cam với hai tai cún ve vẩy

Bạn là người rất nhiệt tình trong mọi công việc. Ban cũng là người khá lạc quan. Bạn thích tìm hiểu nhiều điều về cuộc sống xung quanh và bạn thích được học những điều đó. Bạn muốn tìm hiểu mọi người, khám phá con người họ từ sự chia sẻ chứ không phải là từ sự mắng mỏ hay dọa nạt. Con người bên trong bạn luôn cảm thấy thoải mái với những gì bạn làm. Bạn không hay giúp người khác nhưng khi bạn giúp đỡ thì đó là một việc làm vô cùng hữu ích và hiệu quả. Mọi người xung quanh luôn yêu qu‎ý bạn vì bạn là người dám làm dám chịu, không bao giờ thoái thác cho bất kì ai. Bạn luôn mang niềm vui đến cho mọi người. Lời khuyên cho bạn là, đôi khi cũng cần quan tâm tới mình một chút nhé!

Sưu Tầm
Vampir3
Vampir3
Hiệu Trưởng
Hiệu Trưởng

Nam
Nghề : Học Sinh
Điểm : 0
Danh Vọng : 0

https://ngogiatu.1talk.net

- Similar topics